Lịch Thi Đấu Kings Cup Thái Lan

*
16:30 Vizela CDC Montalegre 16:30 Chaves Nantes 17:00 Brest Anorthosis 1 - 0 Hapoel Petah Tikva Feyenoord 18:00 NAC Breda FC Shukura Kobuleti 20:00 Kolkheti-1913 Poti Sioni Bolnisi 20:30 FC Gareji 1960 Athens 21:00 FC Utrecht Sektzia Nes Tziona 21:30 Shimshon Kafr Qasim Ohrid 22:00 FK Vardar Skopje Nantes 22:00 Rennes Arouca 22:00 Gobelins SK Sparta Kolin 22:30 Slovan Liberec B Sharjah Cultural Club 22:30 NK Varazdin FK Bregalnica Stip 22:30 Kozhuf Gevgjelija Gubbio 22:30 San Donato Novara 22:30 Torres Dinamo Tbilisi 23:00 Turan Tovuz Lazio 23:00 Genoa Admira Prague 23:00 Bohemians 1905 B CE Manresa 23:00 UD Cornella OFK Belgrade 23:00 FK Radnicki Svilajnac Nea Salamis 23:00 AEZ Zakakiou FC Astoria Walldorf 23:00 E.Frankfurt Hoffenheim II 23:00

Dừng

FC Nottingen Sociedad 23:00 Osasuna FCA Walldorf 23:00 E.Frankfurt Lazio 23:00 Genoa Torino 23:00 Apollon Limassol FC Groningen 23:00 Velocitas 1897 Brest 23:00

Dừng

Cholet VSG Altglienicke 23:30 Wilmersdorf Las Palmas 23:30 Al Shabab SK Kladno 23:30 Motorlet Prague NK Dugopolje 23:30 RNK Split NK Kustosija 23:30 Mladost Zdralovi Cúp tổ quốc Canada, hôm nay - 27/07 Vancouver Whitecaps 1 - 1 Toronto FC Malaysia Super League, hôm nay - 27/07 Pahang 19:15 Selangor Sarawak United 19:15 Johor Darul Ta'zim FC Kuala Lumpur FA 20:00 Kedah Negeri Sembilan 20:00 Terengganu Hạng độc nhất vô nhị Chile, lúc này - 27/07 Melipilla 1 - 2 Deportes Recoleta Deportes Santa Cruz 2 - 0 CD Arturo Fernandez Vial Hạng độc nhất vô nhị Phần Lan, từ bây giờ - 27/07 PEPO Lappeenranta 23:00 Mikkelin Palloilijat Hạng duy nhất Trung Quốc, bây giờ - 27/07 Beijing BG 2 - 2 Qingdao Youth Island Jiangxi Beidamen 1 - 0 Xinjiang Tianshan Suzhou Dongwu 18:30 Beijing công nghệ VĐQG Mexico, bây giờ - 27/07 Atlas 1 - 2 Tijuana FC Juarez 0 - 1 Tigres Monterrey 1 - 0 Puebla Atletico de San Luis 0 - 0 Cruz Azul Leon 0 - 1 Toluca Hạng tuyệt nhất Faroe Islands, hôm nay - 27/07 07 Vestur Sorvagur II 2 - 3 Ki Klaksvik II Hạng độc nhất Thụy Điển, hôm nay - 27/07 Oergryte 1 - 1 Vaesteraas SK Oesters IF 3 - 2 AFC Eskilstuna Hạng độc nhất vô nhị Iceland, hôm nay - 27/07 Fjoelnir 0 - 2 Fylkir KV Vesturbaer 2 - 2 Kordrengir UMF Selfoss 1 - 4 Afturelding Cúp giang sơn Ba Lan, từ bây giờ - 27/07 Ruch Chorzow 2 - 0 Znicz Pruszkow Lech Poznan ll 21:00 Pogon Siedlce Garbarnia 22:00 Olimpia Elblag Wigry Suwalki 22:00 KKS 1925 Kalisz GKS Jastrzebie 23:00 Sokol Ostroda Polkowice 3 - 0 GKS Belchatow Radunia Stezyca 23:00 Wisla Pulawy Champions League, ngày hôm qua - 26/07Europa Conference League, ngày hôm qua - 26/07VĐQG Argentina, ngày qua - 26/07VĐQG Brazil, ngày hôm qua - 26/07VĐQG Argentina, ngày hôm qua - 26/07Hạng tốt nhất Brazil, ngày qua - 26/07K League 2, ngày hôm qua - 26/07VĐQG Ai Cập, trong ngày hôm qua - 26/07Giao hữu, hôm qua - 26/07Malaysia Super League, ngày hôm qua - 26/07VĐQG Chile, trong ngày hôm qua - 26/07Hạng độc nhất Chile, ngày qua - 26/07VĐQG Bulgaria, ngày qua - 26/07Hạng độc nhất vô nhị Trung Quốc, trong ngày hôm qua - 26/07Hạng duy nhất Bulgaria, ngày hôm qua - 26/07VĐQG Ecuador, trong ngày hôm qua - 26/07Hạng tốt nhất Paraguay, ngày qua - 26/07VĐQG Đan Mạch, trong ngày hôm qua - 26/07VĐQG Thụy Điển, hôm qua - 26/07Hạng tuyệt nhất Thụy Điển, hôm qua - 26/07VĐQG Iceland, trong ngày hôm qua - 26/07VĐQG Romania, hôm qua - 26/07VĐQG ba Lan, ngày hôm qua - 26/07Cúp tổ quốc Ba Lan, trong ngày hôm qua - 26/07
Larnaca 1 - 1 FC Midtjylland
Lincoln Red Imps FC 0 - 1 Tobol Kostanay
San Lorenzo de Almagro 1 - 1 Talleres
Newell's Old Boys 1 - 2 Defensa y Justicia
Banfield 1 - 1 Argentinos Juniors
Coritiba 1 - 0 Cuiaba
Union 2 - 1 Godoy Cruz Antonio Tomba
Velez Sarsfield 1 - 1 CA Huracan
Criciuma 2 - 1 CS Alagoano
Operario Ferroviario 0 - 0 Tombense FC
Gyeongnam FC 2 - 1 Ansan Greeners
Gimpo Citizen 1 - 1 Bucheon FC 1995
Al Masry 1 - 2 Eastern Company SC
Ghazl Al Mehalla 0 - 0 Ceramica Cleopatra
Hartlepool United 1 - 1 Sunderland
Carshalton Athletic 1 - 1 Hampton & Richmond
Torres 3 - 0 AC Milan
Maritimo 2 - 1 Leixoes
Hapoel Jerusalem 0 - 2 Omonia Nicosia
Truro city 17:00

Dừng

Plymouth Argyle
Paderborn 1 - 0 Antalyaspor
Brighton 21:00 Brentford
Brighton 0 - 1 Brentford
Istanbulspor 1 - 1 Sepahan
Sturm Graz 4 - 0 Al-Wahda
FC Slovan Rosice 23:00

Dừng

FC Zbrojovka Brno B
FC Rosengaard 0 - 1 BK Olympic
Bronshoj BK 0 - 3 FA 2000
Petaling Jaya city FC 1 - 2 Sabah FA
Melaka United 4 - 1 Pulau Pinang
Union Espanola 1 - 3 Curico Unido
Barnechea 0 - 1 Deportes Copiapo
Santiago Wanderers 1 - 2 San Luis
Union San Felipe 2 - 0 Santiago Morning
Deportes Iquique 1 - 1 Puerto Montt
PFC CSKA-Sofia 1 - 0 Cherno More Varna
Kunshan FC 2 - 0 Shijiazhuang Gongfu
Nantong Zhiyun FC 4 - 0 Shenyang Urban FC
Sozopol 0 - 2 Spartak Pleven
CSD Macara 1 - 2 Delfin
Guarani de Trinidad 0 - 0 Atletico Colegiales
Rubio Nu 0 - 2 Sportivo Trinidense
AC Horsens 1 - 0 Lyngby
IFK Norrkoeping 0 - 2 IFK Gothenburg
Varbergs BoIS FC 0 - 3 Hammarby IF
Trelleborgs FF 2 - 1 Skoevde AIK
IA Akranes 0 - 4 Fram Reykjavik
KR Reykjavik 3 - 3 Valur
UTA Arad 2 - 0 Petrolul Ploiesti
Stal Mielec 1 - 1 Radomiak Radom
Motor Lublin 4 - 2 Slask Wroclaw ll